Nani anakutibu

Mtaalamu kwa kila sehemu ya huduma yako

Kila mgonjwa wa ngozi huchunguzwa na kupangiwa na daktari bingwa wa ngozi. Meno na fizi hutunzwa na timu ya meno.

Tiba ya ngozi

Dr. Masturah Abubakar

Daktari bingwa wa ngozi na tiba ya urembo. Mwanzilishi.

Usajili wa MCT unapatikana ukiomba

Mimi ni daktari bingwa wa ngozi na tiba ya urembo, na kazi yangu inahusu mambo matatu: ngozi yenye afya, urembo wa asili na maisha bora kwa kila mgonjwa, kupitia huduma inayotegemea ushahidi. Utaalamu wangu unahusu utambuzi na matibabu ya magonjwa ya ngozi, nywele na kucha, pamoja na matibabu ya kisasa ya urembo yanayopangwa kwa kila mgonjwa.

Tiba ya meno

Timu ya meno

Tiba ya meno kwa watu wazima na watoto

Anwani ile ile, upangaji ule ule, kumbukumbu ile ile

Tuko tayari ukiwa tayari.

Panga mtandaoni ndani ya dakika mbili, au tutumie ujumbe WhatsApp tukupangie.